Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic winch hoist ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Máy nâng khí động cơ có khả năng chống nổ JQHS-50 × 12LZ ((A))
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất định mức: | 1 tấn |
| Bảo hành: | 12 tháng |
JQHS-100 × 10 Máy nâng khí nén 0,6-0,8 MPa Với phanh đĩa tự động
| Đường kính dây cáp: | 8-20MM |
|---|---|
| Mô hình: | JQHS |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃ đến 60℃ |
Điều khiển từ xa khai thác khí nén nâng Winch với nút dừng khẩn cấp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Nổ dầu khoan khí nén khí JQH-5 × 48 Với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Loại phanh: | Tự động |
XJFH 3/35KZ Ống lưỡi liềm khí khí bơm bọc xi lanh XJFH-3/35-2014 Dirtproof
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Máy kéo lượm khí ZJQH-1.5×30B
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Đường kính dây dây: | 8 mm |
JQHS-40×55 Máy kéo chạy bằng không được điều khiển bằng phanh tay / phanh tự động / phanh chân
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
|---|---|
| Công suất định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C - 70°C |
Bảo vệ quá tải Vòng xoay khí khí khí JQH-5 × 48 Động cơ khí loại piston
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất: | 0,5t-10t |
| Mô hình: | JQH Series Air Winch |
Tời thủy lực điều khiển từ xa với sức nâng từ 5kN đến 300kN và chứng nhận CE ISO
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Tự động phanh Lục khí Winch điều khiển từ xa JQHS-80 × 10 cho nâng và kéo
| Dòng xếp hạng kéo: | 5-100 kN |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 5-20 m/phút |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |


