Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
QJP-100 Winch khí nén với dung lượng trống 31m và phanh giữ tải tự động cho việc nâng dầu mỏ - được chứng nhận CE và ISO
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Kiểu lắp: | Tấm lắp toàn cầu |
500 ft tam-não Capacity Hydraulic Logging Winch với 10.000 lbs Maximum Line Pull và hệ thống phanh thủy lực
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống phanh: | thủy lực |
| hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Máy kéo điện DJFY Series với lực tối đa 13500 lb
| Điều khiển từ xa: | Bao gồm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh: | ôi |
| Tải điện dung: | Công suất nâng 0,5ton-100ton |
Máy kéo khí nén hạng nặng với điều khiển từ xa, dung lượng từ 0,5 tấn đến 10 tấn, Xây dựng thép cho độ bền
| Tốc độ đường truyền: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
ZJQH-1.5 × 30B Juling Man Riding Winch với thiết bị dừng khẩn cấp
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Tời điện DJFY sức nâng 13500 lbs, điều khiển từ xa và hỗ trợ OEM cho ứng dụng công nghiệp
| Kích cỡ: | 850*809*400 |
|---|---|
| Kiểu lắp: | phổ quát |
| Chiều cao nâng tối đa: | Như yêu cầu của bạn |
Máy kéo khí nén JQHS Series với Capacity nâng 150 KN, Thiết kế chống nổ và Tốc độ nâng 12m/min cho việc sử dụng dầu mỏ
| Loại điều khiển: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Tời thủy lực điều khiển từ xa với sức nâng từ 5kN đến 300kN và chứng nhận CE ISO
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Người đàn ông cưỡi máy kéo với bảo vệ quá tải Mô hình ZJQH-1.5 × 30B
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Tời thủy lực dòng HW với sức nâng 5kN~300kN Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ giàn khoan
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |


