Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic winch hoist ] trận đấu 29 các sản phẩm.
XJFH-5 / 35LS Lôi khí Winch 50ft / phút 50kN Với phanh kép
| Công suất nâng tối đa: | 10.000 bảng Anh |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| tốc độ dòng: | 50 ft/min |
Điều khiển từ xa Electric Logging Winch Tốc độ tần số biến cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Tắt đường tối đa: | 10.000 bảng Anh |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
HW (YJ) Series Hydraulic Winch điều khiển từ xa với 5kN ~ 300kN lực nâng phạm vi
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1000 lbs |
Tời khí nén JQH Series, sức chứa tang từ 100 M đến 500 M
| Tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Dung tích: | 0,5t-10t |
| Tốc độ định mức: | 10-20 m/phút |
Tời thủy lực dòng HW với sức nâng 5kN~300kN Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ giàn khoan
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
500kg Nâng khí với bảo vệ quá tải 0.6-0.8MPa áp suất không khí
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Kiểm soát mặt dây chuyền |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
Máy quay dây thừng thủy lực DSJ38YS với công suất đường tối đa 1200m 7.5kW
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Nhà sản xuất: | Có nhiều nhà sản xuất khác nhau |
Máy quay dây cáp điện Đường cuộn dây bên DSJ38DC Trong mỏ dầu
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |


