Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic lifting winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Piston Air Motors Air Winch JQHS-100 × 10 Chế độ tiêu chuẩn kép Dia 8mm - 16mm Sợi dây
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Xử lý: | Phép rèn |
Động cơ khí pít-tơ máy kéo khí JQHS-40×55 12m/min 2.6kW
| Tiêu thụ không khí: | 10-30 m³/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
JQHS Series Air Winch 0,5-10Ton Capacity 100m Rope CE ISO chứng nhận
| Loại kiểm soát: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
JQH Series Air Winch – ISO Certified Heavy-Duty Pneumatic Winch with 8 Mm to 20 Mm Rope Diameter and 0.6 MPa to 0.8 MPa Air Pressure
| Đường kính dây: | 8 mm - 20 mm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
Tời khí nén nhỏ gọn, tiện dụng, bền bỉ cho việc nâng hạ từ xa hạng nặng
| Tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Máy kéo khí nén hạng nặng với điều khiển từ xa, dung lượng từ 0,5 tấn đến 10 tấn, Xây dựng thép cho độ bền
| Tốc độ đường truyền: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
JQH Series Air Winch 0.5T-10T Capacity với điều khiển từ xa
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Tời khí nén JQH Series, sức chứa tang từ 100 M đến 500 M
| Tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Dung tích: | 0,5t-10t |
| Tốc độ định mức: | 10-20 m/phút |
Double Brake Pneumatic Winch XJFH-5/35KZ Juling Brand 35m/min Đối với khoan dầu mỏ
| Công suất tải định mức: | 0,5-10 tấn |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
HW (YJ) Series Hydraulic Winch điều khiển từ xa với 5kN ~ 300kN lực nâng phạm vi
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1000 lbs |


