Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic lifting winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Thép hướng dẫn khối lắp ráp PSQ-1000H cho TAIAN JULING Air Winch XJFH-5/35KFZP
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Công suất: | 1 tấn |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Loại phanh bị hỏng Wind Winch XJFH-10/20LZ phanh tay thấp 20m/min
| Mô hình: | XJFH Series |
|---|---|
| đường kính trống: | 160-400 mm |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Lục khí lưỡi liềm khí khí 100 X 150 cho mô hình XJFH-5/35KFZP
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
XJFH-5/35-5100D 5T Air Winch phanh băng phía trên cho lực kéo nặng và nâng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Phong trào máy thu âm thép cho máy kéo không khí XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Tời thủy lực điều khiển từ xa với sức nâng từ 5kN đến 300kN và chứng nhận CE ISO
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Máy kéo khí nén JQHS Series với Capacity nâng 150 KN, Thiết kế chống nổ và Tốc độ nâng 12m/min cho việc sử dụng dầu mỏ
| Loại điều khiển: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
XJFH-5/35-5100D Dải phanh trên 10kN Cho máy kéo không khí 5T XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Lò xoay gió hai ly hợp ngoài khơi 90 Psi XJFH-5/35-C-type với đầu ra năng lượng
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Trọng lượng: | 550 lbs |
| Tỉ số truyền: | 60:1 |
Máy kéo manriding 15kn với bảo vệ dừng khẩn cấp
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Sử dụng: | Xử lý tài liệu và xử lý vật chất |


