Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic lifting winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Máy kéo khí áp điều khiển từ xa bằng không khí với dung lượng trống 100-1000m
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
Piston Air Motors Pneumatic Winch JQHS-30 × 35T cho nâng và kéo công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Giới hạn bảo vệ Manrider Winch / Manrider Air Winch với lực nâng 20KN
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
15kN Maned Pneumatic Winch ZJQH-15 × 20B Nhân viên và vật liệu nâng
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
Tời khí nén XJFH-10/20Z có phanh tay và phanh tự động để nâng hạ chống cháy nổ và bảo vệ quá tải
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy kéo không khí |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Công nghiệp Manriding Winch 20m / min Với 10mm đường kính thép dây thừng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
XJFH-series Air Winch và phụ tùng 3.5 M3/min Với phanh tay và phanh tự động
| Tiêu thụ không khí: | 3.5 m3/phút |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 triệu |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
QJP-100 Winch khí nén với dung lượng trống 31m và phanh giữ tải tự động cho việc nâng dầu mỏ - được chứng nhận CE và ISO
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Kiểu lắp: | Tấm lắp toàn cầu |
Thường High Seat Wind Winch XJFH-5/35Z 16kw Với phanh tay phanh bị hỏng
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Max. tối đa. lifting speed tốc độ nâng: | 10-20 m/phút |
| loại trống: | Trống có rãnh Lebus |


