Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Điều khiển từ xa tời khí nén không khí hỗ trợ đơn piston loại JQH-5 × 48Y
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Máy điều chỉnh tốc độ không bước bằng điện Máy quay lại dây thừng Máy kéo bên DSJ38TSC
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
JQH-5 × 48Y Electronic Control Air Winch 50kN để nâng và kéo
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Kích thước: | 1400mm x 900mm x 1000mm |
| Đặc điểm: | Thiết kế nhỏ gọn, hiệu quả cao, xây dựng bền |
Khu vực khai thác mỏ Thép Pneumatic Air Winch với tốc độ điều chỉnh
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
JQH-5 × 48 thép lưỡi liềm khí nén chạy bằng động cơ khí loại piston
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Máy kéo manriding 15kn với bảo vệ dừng khẩn cấp
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Sử dụng: | Xử lý tài liệu và xử lý vật chất |
Man Ride Pneumatic Winch Lifting Equipment 5KN 2.6kW
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Công nghiệp Manriding Winch 20m / min Với 10mm đường kính thép dây thừng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Điều khiển biến đổi vô hạn nhạy cảm 0-10m Độ cao nâng
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Khả năng tải: | 1 tấn |
Tự động đĩa phanh Man Rider Winch 16kw cho đất liền hoặc hoạt động dầu ngoài khơi
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |


