Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Cấu trúc nhỏ gọn Máy kéo dây tự động XJFH-5/35KZP Kích thước nhỏ Đèn 16kw
| Đường kính dây cáp: | 8-16mm |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
Double Brake Pneumatic Winch XJFH-5/35KZ Juling Brand 35m/min Đối với khoan dầu mỏ
| Công suất tải định mức: | 0,5-10 tấn |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
XJFH-5 / 35LS Lôi khí Winch 50ft / phút 50kN Với phanh kép
| Công suất nâng tối đa: | 10.000 bảng Anh |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| tốc độ dòng: | 50 ft/min |
XJFH-series Air Winch và phụ tùng 3.5 M3/min Với phanh tay và phanh tự động
| Tiêu thụ không khí: | 3.5 m3/phút |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 triệu |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
Loại piston Pneumatic Winches chạy trơn tru 0,6-0,8 MPa Đối với các mỏ dầu
| đường kính trống: | 500 mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1200 kg |
| Dòng: | XJFH |
Thường High Seat Wind Winch XJFH-5/35Z 16kw Với phanh tay phanh bị hỏng
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Max. tối đa. lifting speed tốc độ nâng: | 10-20 m/phút |
| loại trống: | Trống có rãnh Lebus |
Oilfield Pneumatic Lifting Winch XJFH 20×16 Type Với phanh tự động
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Lò xoay gió hai ly hợp ngoài khơi 90 Psi XJFH-5/35-C-type với đầu ra năng lượng
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Trọng lượng: | 550 lbs |
| Tỉ số truyền: | 60:1 |
Khảo sát khai thác mỏ máy kéo khí khí khí với sức nâng 0,5 - 10 tấn
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Động cơ khí pít-tơ máy kéo khí JQHS-40×55 12m/min 2.6kW
| Tiêu thụ không khí: | 10-30 m³/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |


