ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
คำหลัก [ pneumatic air winch ] การจับคู่ 102 ผลิตภัณฑ์.
ชายขี่ลินช์ พร้อมระบบป้องกันความอ้วน รุ่น ZJQH-1.5×30B
| การรับรอง: | ซีอี, ไอเอสโอ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
| ความถี่: | 50เฮิร์ต |
เครื่องยกอากาศ 500 กิโลกรัม พร้อมป้องกันความอ้วน ความดันอากาศ 0.6-0.8MPa
| ความดันอากาศ: | 0.6-0.8mpa |
|---|---|
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมจี้ |
| ประเภทช่วงล่าง: | ตะขอ |
รอกยกนิวเมติกสำหรับบ่อน้ำมันขนาด 500 กก. พร้อมโซ่เหล็กอัลลอย
| การบรรจุหีบห่อ: | บรรจุภัณฑ์มาตรฐานการส่งออก |
|---|---|
| Application: | Oilfields equippments & Spares |
| PN: | XJFH1006 |
JQH-10×24QB เครื่องพัดลม 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การรับรอง: | CE, ISO |
| โหลดพิกัด: | 0.5 ตัน - 10 ตัน |
JQH-10×24QB เครื่องพัดลม 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การรับรอง: | CE, ISO |
| โหลดพิกัด: | 0.5 ตัน - 10 ตัน |
การควบคุมทางไกล เครื่องพัดลมสําหรับการใช้งานภาระหนัก
| ความเร็วสาย: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
|---|---|
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
การรับรอง CE และการบริโภคอากาศ 2.5 M3/min 12 M3/min การยก
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5t-10t |
| ความเร็วสาย: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
เครื่องพัดลมพัดลมพัดลมพัดลมพัดลม
| กำลังยกระดับ: | 10KN |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| ความจุ: | 1000กก |
รอกลมชนิด JQHS-20×24 พร้อมแรงยก 20KN
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมอากาศ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเชือก: | 8 มม. - 20 มม. |
ZJQH-1.5×30B จูลิ่งแมน ลดไวน์ช์ด้วยอุปกรณ์หยุดฉุกเฉิน
| การรับรอง: | ซีอี, ไอเอสโอ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
| ความถี่: | 50เฮิร์ต |


