Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Bảo vệ quá tải Vít nâng khí nén 5T cho khoan dầu mỏ
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Tời thủy lực dòng HW với sức nâng 5kN~300kN Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ giàn khoan
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Điều khiển từ xa Máy kéo khí khí JQH-5 × 48Y Bột phủ với trống đơn
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Kết thúc.: | Sơn tĩnh điện |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
Khu vực khai thác mỏ Thép Pneumatic Air Winch với tốc độ điều chỉnh
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Piston Air Motors Air Winch JQHS-100 × 10 Chế độ tiêu chuẩn kép Dia 8mm - 16mm Sợi dây
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Xử lý: | Phép rèn |
Oilfield Pneumatic Lifting Winch XJFH 20×16 Type Với phanh tự động
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Double Brake Pneumatic Air Winch XJFH-10/20LZ Chống nổ 30kw
| Trọng lượng: | 500 lbs |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
JQH-5 × 48Y Electronic Control Air Winch 50kN để nâng và kéo
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Kích thước: | 1400mm x 900mm x 1000mm |
| Đặc điểm: | Thiết kế nhỏ gọn, hiệu quả cao, xây dựng bền |
Công nghiệp Manriding Winch 20m / min Với 10mm đường kính thép dây thừng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |


