Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
ZJQH-10 × 20B0 Winch khí nén có người lái 10kn cho việc nâng nhân sự
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Tời khí nén nhỏ gọn, tiện dụng, bền bỉ cho việc nâng hạ từ xa hạng nặng
| Tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Máy kéo khí nén hạng nặng với điều khiển từ xa, dung lượng từ 0,5 tấn đến 10 tấn, Xây dựng thép cho độ bền
| Tốc độ đường truyền: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Máy kéo khí nén JQHS-80 × 10 16kw Với phanh tay
| Ứng dụng: | Nâng và kéo |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Loại: | Máy kéo không khí |
Một hỗ trợ Piston loại máy nâng máy kéo khí nén JQH-5 × 48QB để kéo và nâng
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy kéo khí áp điều khiển từ xa bằng không khí với dung lượng trống 100-1000m
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
Điều khiển từ xa máy kéo khí nén Kiểm soát khí cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Công suất định mức: | 0,5-10 tấn |
Man Ride Pneumatic Winch Lifting Equipment 5KN 2.6kW
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Máy kéo khí nén thám hiểm biển JQHS-100 × 6X với phanh tay và chân
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| hệ thống phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Tốc độ dòng tối đa: | 20-36 m/phút |
Tời khí nén XJFH-10/20Z có phanh tay và phanh tự động để nâng hạ chống cháy nổ và bảo vệ quá tải
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy kéo không khí |
| Loại điều khiển: | Khí nén |


