ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
คำหลัก [ pneumatic winch ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
ZJQH-10 × 20B0 Manned Pneumatic Winch 10KN สำหรับการยกบุคลากร
| การใช้งาน: | แหล่งน้ํามัน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การยกและการยกวัสดุ |
| สูงสุด กำลังยก: | 500KG |
เครื่องเลื่อนอากาศแบบคอมแพคทิค เออร์กอนอมิค ทนทาน สําหรับการยกของใช้งานหนัก
| ความเร็วเส้น: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
|---|---|
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
รอกลมสำหรับงานหนักพร้อมรีโมทคอนโทรล, ความจุ 0.5 ตัน ถึง 10 ตัน, โครงสร้างเหล็กเพื่อความทนทาน
| ความเร็วของเส้น: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
|---|---|
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
เครื่องพัดลมแบบพัดลม JQHS-80×10 16kw พร้อมเบรกมือ
| การใช้งาน: | การยกและการดึง |
|---|---|
| วิธีควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| ประเภท: | เครื่องพัดลม |
เครื่องยกพิสตันแบบพนูเมติก JQH-5×48QB สําหรับลากและยก
| ความดันอากาศ: | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| การใช้งาน: | นอกชายฝั่งการขุดการก่อสร้าง ฯลฯ |
| ประเภทการควบคุม: | นิวเมติก |
วินช์ปนิวเมติกที่ควบคุมด้วยอากาศจากระยะไกลที่มีความจุของกลอง 100-1000m
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| การใช้งาน: | นอกชายฝั่งการขุดการก่อสร้าง ฯลฯ |
การควบคุมทางไกล กล่องเชือกเชือกเชือกเชือกเชือกเชือก
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| จัดอันดับความจุ: | 0.5-10 ตัน |
ชายขี่อุปกรณ์ยกลม 5KN 2.6kW
| การใช้งาน: | การก่อสร้างการบำรุงรักษาการช่วยเหลือ |
|---|---|
| การใช้งาน: | การยกและการยกวัสดุ |
| สูงสุด กำลังยก: | 500KG |
เครื่องพัดลมสําหรับการสํารวจทางทะเล JQHS-100×6X พร้อมเบรคมือและเท้า
| ประเภทการควบคุม: | นิวเมติก |
|---|---|
| ระบบเบรก: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ความเร็วสูงสุดของสาย: | 20-36 m/นาที |
รอกลม XJFH-10/20Z พร้อมเบรกมือและเบรกอัตโนมัติสำหรับการยกแบบป้องกันการระเบิดและการป้องกันการโอเวอร์โหลด
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องพัดลม |
| ประเภทการควบคุม: | นิวเมติก |


