Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Tời khí nén JQH-10×24QB, sức nâng 0.5T-10T
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
| Tải định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
JQHS-40×55 Máy kéo chạy bằng không được điều khiển bằng phanh tay / phanh tự động / phanh chân
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
|---|---|
| Công suất định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C - 70°C |
Bảo vệ quá tải Vòng xoay khí khí khí JQH-5 × 48 Động cơ khí loại piston
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất: | 0,5t-10t |
| Mô hình: | JQH Series Air Winch |
Khảo sát khai thác mỏ máy kéo khí khí khí với sức nâng 0,5 - 10 tấn
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Điều khiển từ xa tời khí nén không khí hỗ trợ đơn piston loại JQH-5 × 48Y
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Máy kéo nâng khí nén hỗ trợ gấp đôi loại piston 20m/min Với phanh tay hoặc chân
| Công suất trống: | 100 triệu |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 20 m/phút |
| Đường kính dây cáp: | 8mm |
Mô hình máy kéo không khí khí khí khí JQHS-100 × 10 cho ngoài khơi
| Công ty: | sản xuất |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
Thủy mỏ nhỏ gọn máy kéo khí khí khí với mô-đun tích hợp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Loại điều khiển: | Điều khiển khí nén |
Kỹ thuật Xây dựng Vòng kéo khí khí khí nhẹ với phanh đĩa tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 m - 1000 m |
| Kích thước ống khí: | 13 mm - 25 mm |
Oilfield nâng Telecontrol Air Winch chống ăn mòn
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Điều kiện: | Mới |


