Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ remote control electric winch ] trận đấu 42 các sản phẩm.
DJFY-60 * 2 Series điều khiển từ xa máy kéo điện chống nổ 165ft Capacity dây
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Tời thủy lực điều khiển từ xa với sức nâng từ 5kN đến 300kN và chứng nhận CE ISO
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Điều khiển từ xa Electric Logging Winch Tốc độ tần số biến cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Tắt đường tối đa: | 10.000 bảng Anh |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Máy kéo manriding 15kn với bảo vệ dừng khẩn cấp
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Sử dụng: | Xử lý tài liệu và xử lý vật chất |
Tời điện chống cháy nổ có điều khiển từ xa dòng DJFY
| Certifications: | CE, ISO |
|---|---|
| Usage: | Lifting in Oilfield |
| Safety Features: | Emergency Stop Button, Overload Protection |
Tời điện DJFY sức nâng 13500 lbs, điều khiển từ xa và hỗ trợ OEM cho ứng dụng công nghiệp
| Kích cỡ: | 850*809*400 |
|---|---|
| Kiểu lắp: | phổ quát |
| Chiều cao nâng tối đa: | Như yêu cầu của bạn |
Máy kéo xách tay khí nén được chứng nhận CE/ISO với công suất tải 10KN và điều khiển từ xa cho vận chuyển nhân viên
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu về nguồn điện: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| Dung tích: | 1000kg |
Điều khiển từ xa Siemens Electric Motor Winch Model DJFY-50*19/10 Series 0.5t-65t
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
|---|---|
| Máy ly hợp: | Gear vòng trượt |
| Dải điện: | Siemens |
HW (YJ) Series Hydraulic Winch điều khiển từ xa với 5kN ~ 300kN lực nâng phạm vi
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1000 lbs |
Điều khiển từ xa tời khí nén không khí hỗ trợ đơn piston loại JQH-5 × 48Y
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |


