Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ remote control electric winch ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Tự động phanh Lục khí Winch điều khiển từ xa JQHS-80 × 10 cho nâng và kéo
| Dòng xếp hạng kéo: | 5-100 kN |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 5-20 m/phút |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Điều khiển từ xa khai thác khí nén nâng Winch với nút dừng khẩn cấp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Động cơ nâng dầu điện DJFY-60 * 2 với dung lượng dây 165ft
| Cấu trúc: | Hệ thống điện |
|---|---|
| Chuyển đổi giới hạn đôi: | Bao gồm |
| Chiều dài dây: | 50m~500m |
DJFY Series Electric Explosion Proof Winch điều khiển từ xa 390ft
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Máy giật dầu điều khiển không khí từ xa máy kéo khí nén để nâng hệ thống
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
JQH-5 × 48Y Electronic Control Air Winch 50kN để nâng và kéo
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Kích thước: | 1400mm x 900mm x 1000mm |
| Đặc điểm: | Thiết kế nhỏ gọn, hiệu quả cao, xây dựng bền |
Tời kéo gỗ thủy lực CJ9000F, sức chứa tang 500 ft, lực kéo tối đa 10.000 lbs và điều khiển từ xa
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống phanh: | thủy lực |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Máy kéo khí nén JQHS-80 × 10 16kw Với phanh tay
| Ứng dụng: | Nâng và kéo |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Loại: | Máy kéo không khí |
Máy đẩy động cơ khí nén 10KN Capacity 1000kg CE ISO Certified
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
JQHS-100 × 10 Máy nâng khí nén 0,6-0,8 MPa Với phanh đĩa tự động
| Đường kính dây cáp: | 8-20MM |
|---|---|
| Mô hình: | JQHS |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃ đến 60℃ |


