Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ electric lifting winch ] trận đấu 63 các sản phẩm.
Máy quay dây cáp điện Đường cuộn dây bên DSJ38DC Trong mỏ dầu
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Tự động phanh CJ9000F Logging Winch để đo độ dốc và độ sâu của giếng dầu
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Hệ thống phanh: | Tự động |
Trình kéo gỗ thủy lực dọc không bước tốc độ chống nổ cho mỏ dầu
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Máy thủy lực |
| Bảo hành: | 12 tháng |
CJ9000F thép thủy lực gỗ Winch 500ft để đo lường dốc và độ sâu của giếng dầu
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống phanh: | Máy thủy lực |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Tời kéo gỗ thủy lực CJ9000F, sức chứa tang 500 ft, lực kéo tối đa 10.000 lbs và điều khiển từ xa
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống phanh: | thủy lực |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
CJ9000F Máy kéo gỗ thủy lực với 500ft trống Capacity 10000 lbs Maximum Line Pull và 12 tháng bảo hành cho việc sử dụng dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống phanh: | Thủy lực |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
500 ft tam-não Capacity Hydraulic Logging Winch với 10.000 lbs Maximum Line Pull và hệ thống phanh thủy lực
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống phanh: | thủy lực |
| hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Điều khiển biến đổi vô hạn nhạy cảm 0-10m Độ cao nâng
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Khả năng tải: | 1 tấn |
Máy đẩy động cơ khí nén 10KN Capacity 1000kg CE ISO Certified
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
Máy kéo xách tay khí nén được chứng nhận CE/ISO với công suất tải 10KN và điều khiển từ xa cho vận chuyển nhân viên
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu về nguồn điện: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| Dung tích: | 1000kg |


