Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ manrider air winch ] trận đấu 25 các sản phẩm.
QJP Series Hydraulic Motor Air Capstan Winch 80ml/rev 20 ft/min
| tốc độ dòng: | 20 ft/phút |
|---|---|
| Tỉ số truyền: | 3:1 |
| Công suất trống: | 24 mét |
500kg Nâng khí với bảo vệ quá tải 0.6-0.8MPa áp suất không khí
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Kiểm soát mặt dây chuyền |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
Máy đẩy động cơ khí nén với cơ chế giảm tốc hành tinh
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
ZJQH-1.5 × 30B Juling Man Riding Winch với thiết bị dừng khẩn cấp
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Tời nâng khí nén 500kg cho giàn khoan với xích thép hợp kim
| Bao bì: | Đóng gói theo tiêu chuẩn để xuất khẩu |
|---|---|
| Application: | Oilfields equippments & Spares |
| PN: | XJFH1006 |


