Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ manrider air winch ] trận đấu 25 các sản phẩm.
Máy kéo lượm khí ZJQH-1.5×30B
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Đường kính dây dây: | 8 mm |
Tự động đĩa phanh Man Rider Winch 16kw cho đất liền hoặc hoạt động dầu ngoài khơi
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Tính năng bảo vệ quá tải và bảo vệ quá tải theo chiều dọc được chứng nhận CE được chứng nhận
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, hoạt động cứu hộ |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Sử dụng: | Nâng và hạ thấp nhân sự |
Vòng kéo khí nén dầu mỏ 20m / min ZJQH-15 × 20B để nâng nhân viên
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
15kN Maned Pneumatic Winch ZJQH-15 × 20B Nhân viên và vật liệu nâng
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
ZJQH-10 × 20B0 Winch khí nén có người lái 10kn cho việc nâng nhân sự
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Thép thẳng đứng nâng Manriding Winch 220V điện áp cho công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Chiều dài dây tối đa: | 100m |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Người đàn ông cưỡi máy kéo với bảo vệ quá tải Mô hình ZJQH-1.5 × 30B
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
QJP-100 Winch khí nén với dung lượng trống 31m và phanh giữ tải tự động cho việc nâng dầu mỏ - được chứng nhận CE và ISO
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Kiểu lắp: | Tấm lắp toàn cầu |


