Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ winch lifting equipment ] trận đấu 97 các sản phẩm.
XJFH-5 / 35LS Lôi khí Winch 50ft / phút 50kN Với phanh kép
| Công suất nâng tối đa: | 10.000 bảng Anh |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| tốc độ dòng: | 50 ft/min |
JQHS-100 × 10 Máy nâng khí nén 0,6-0,8 MPa Với phanh đĩa tự động
| Đường kính dây cáp: | 8-20MM |
|---|---|
| Mô hình: | JQHS |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃ đến 60℃ |
Tự động phanh Lục khí Winch điều khiển từ xa JQHS-80 × 10 cho nâng và kéo
| Dòng xếp hạng kéo: | 5-100 kN |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 5-20 m/phút |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Bảo vệ quá tải Vít nâng khí nén 5T cho khoan dầu mỏ
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Oilfield Pneumatic Lifting Winch XJFH 20×16 Type Với phanh tự động
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Thường High Seat Wind Winch XJFH-5/35Z 16kw Với phanh tay phanh bị hỏng
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Max. tối đa. lifting speed tốc độ nâng: | 10-20 m/phút |
| loại trống: | Trống có rãnh Lebus |
JQHS-40×55 Máy kéo chạy bằng không được điều khiển bằng phanh tay / phanh tự động / phanh chân
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
|---|---|
| Công suất định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C - 70°C |
XJFH 3/35KZ Ống lưỡi liềm khí khí bơm bọc xi lanh XJFH-3/35-2014 Dirtproof
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
XJFH 3/35KZ Vòng kéo khí khí khí phụ tùng nối
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Điều khiển từ xa Electric Logging Winch Tốc độ tần số biến cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Tắt đường tối đa: | 10.000 bảng Anh |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |


