Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ winch lifting equipment ] trận đấu 97 các sản phẩm.
Điều khiển từ xa máy kéo khí nén Kiểm soát khí cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Công suất định mức: | 0,5-10 tấn |
Lục khí lưỡi liềm khí khí 100 X 150 cho mô hình XJFH-5/35KFZP
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Loại phanh bị hỏng Wind Winch XJFH-10/20LZ phanh tay thấp 20m/min
| Mô hình: | XJFH Series |
|---|---|
| đường kính trống: | 160-400 mm |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Loại piston Pneumatic Winches chạy trơn tru 0,6-0,8 MPa Đối với các mỏ dầu
| đường kính trống: | 500 mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1200 kg |
| Dòng: | XJFH |
XJFH-series Air Winch và phụ tùng 3.5 M3/min Với phanh tay và phanh tự động
| Tiêu thụ không khí: | 3.5 m3/phút |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 triệu |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
Phòng tập hợp phân phối máy kéo khí nâng dầu mỏ cho XJFH-5/35KFZP
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
XJFH-5/35-5100D 5T Air Winch phanh băng phía trên cho lực kéo nặng và nâng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Thép Air Winch Phần bọc xi lanh XJFH-3/35-2014 Đối với các mỏ dầu
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Tời thủy lực dòng HW với sức nâng 5kN~300kN Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ giàn khoan
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |


