Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ winch lifting equipment ] trận đấu 97 các sản phẩm.
Phong trào máy thu âm thép cho máy kéo không khí XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Công nhân xây dựng Người lái máy kéo điều khiển từ xa bằng phanh tay
| Màu sắc: | Vàng, đỏ và cam |
|---|---|
| Công ty: | Sản xuất tời |
| chứng nhận: | CE, ISO, TUV |
Máy kéo khí khí khí 10m/min đến 70m/min với bảo vệ quá tải
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
Khu vực khai thác mỏ Thép Pneumatic Air Winch với tốc độ điều chỉnh
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Oilfield nhôm khí nén máy kéo JQHS-5 × 48 với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Máy kéo khí nén thám hiểm biển JQHS-100 × 6X với phanh tay và chân
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| hệ thống phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Tốc độ dòng tối đa: | 20-36 m/phút |
Máy kéo khí nén JQHS Series với Capacity nâng 150 KN, Thiết kế chống nổ và Tốc độ nâng 12m/min cho việc sử dụng dầu mỏ
| Loại điều khiển: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Kỹ thuật Xây dựng Vòng kéo khí khí khí nhẹ với phanh đĩa tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 m - 1000 m |
| Kích thước ống khí: | 13 mm - 25 mm |
Oilfield CJ6000FLZ Thép thủy lực gỗ Winch với bảo vệ quá tải
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Trình kéo gỗ thủy lực dọc tốc độ không bước và tốc độ tần số biến động 500 ft
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Tùy chọn lắp đặt: | Trượt hoặc Trailer |


