Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ winch lifting equipment ] trận đấu 97 các sản phẩm.
Nổ dầu khoan khí nén khí JQH-5 × 48 Với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Loại phanh: | Tự động |
Bộ phân phối máy kéo khí khí khí khí cho các mỏ dầu
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Độ cao nâng tối đa: | 50-100m |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
Double Brake Pneumatic Air Winch XJFH-10/20LZ Chống nổ 30kw
| Trọng lượng: | 500 lbs |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| chứng nhận: | CE, ISO |
XJFH-5/35-1000 Phòng ghép máy kéo khí khí khí cho dầu mỏ
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Bảo hành: | 12 tháng |
XJFH-5/35-5100D Dải phanh trên 10kN Cho máy kéo không khí 5T XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Máy kéo lượm khí ZJQH-1.5×30B
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Đường kính dây dây: | 8 mm |
Tời thủy lực điều khiển từ xa với sức nâng từ 5kN đến 300kN và chứng nhận CE ISO
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Máy kéo gió khí nén hai ly hợp XJFH-5/35-C-type 35m/min Với đầu ra điện
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Ứng dụng: | Nâng hạng nặng |
Bảo vệ quá tải Máy kéo chạy bằng không khí JQHS-50 × 12LZ ((A) 0,8Mpa 10-30 m/min
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Dòng xếp hạng kéo: | 500-10000 kg |
| Mô hình: | JQHS |
Bộ phận phụ tùng máy kéo khí khí khí công nghiệp XJFH-3/35-1000
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |


