Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ winch lifting equipment ] trận đấu 97 các sản phẩm.
Oilfield nâng Telecontrol Air Winch chống ăn mòn
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Điều kiện: | Mới |
Máy kéo khí nén JQHS-80 × 10 16kw Với phanh tay
| Ứng dụng: | Nâng và kéo |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Loại: | Máy kéo không khí |
Một hỗ trợ Piston loại máy nâng máy kéo khí nén JQH-5 × 48QB để kéo và nâng
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Bộ phân phối công suất 1 tấn cho máy kéo không khí 5T MODEL XJFH-5/35KFZP
| Công suất định mức: | 1 tấn |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí: | 1,5 m³/phút |
| Ứng dụng: | Nâng và kéo tải nặng trong các ngành công nghiệp khác nhau |
ZJQH-10 × 20B0 Winch khí nén có người lái 10kn cho việc nâng nhân sự
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Điều khiển từ xa Máy kéo khí khí JQH-5 × 48Y Bột phủ với trống đơn
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Kết thúc.: | Sơn tĩnh điện |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
Máy kéo khí áp điều khiển từ xa bằng không khí với dung lượng trống 100-1000m
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
Máy kéo nâng khí nén hỗ trợ gấp đôi loại piston 20m/min Với phanh tay hoặc chân
| Công suất trống: | 100 triệu |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 20 m/phút |
| Đường kính dây cáp: | 8mm |
phanh tay và phanh tự động Air Winch chống ăn mòn JQHS-30 × 35T cho dầu mỏ
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
JQH-5 × 48 thép lưỡi liềm khí nén chạy bằng động cơ khí loại piston
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |


