Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ winch lifting equipment ] trận đấu 97 các sản phẩm.
Công nghiệp Manriding Winch 20m / min Với 10mm đường kính thép dây thừng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
HW (YJ) Series Hydraulic Winch điều khiển từ xa với 5kN ~ 300kN lực nâng phạm vi
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1000 lbs |
Máy kéo khí nén hạng nặng với điều khiển từ xa, dung lượng từ 0,5 tấn đến 10 tấn, Xây dựng thép cho độ bền
| Tốc độ đường truyền: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Tự động phanh CJ9000F Logging Winch để đo độ dốc và độ sâu của giếng dầu
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Hệ thống phanh: | Tự động |
Trình kéo gỗ thủy lực dọc không bước tốc độ chống nổ cho mỏ dầu
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Máy thủy lực |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Max 100m chiều dài dây thừng người đàn ông điện cưỡi máy kéo với bảo vệ quá tải
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
Tính năng bảo vệ quá tải và bảo vệ quá tải theo chiều dọc được chứng nhận CE được chứng nhận
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, hoạt động cứu hộ |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Sử dụng: | Nâng và hạ thấp nhân sự |
Điều khiển từ xa khai thác khí nén nâng Winch với nút dừng khẩn cấp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Double Brake Pneumatic Winch XJFH-5/35KZ Juling Brand 35m/min Đối với khoan dầu mỏ
| Công suất tải định mức: | 0,5-10 tấn |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
Tời khí nén JQH Series, sức chứa tang từ 100 M đến 500 M
| Tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Dung tích: | 0,5t-10t |
| Tốc độ định mức: | 10-20 m/phút |


