ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
คำหลัก [ winch lifting equipment ] การจับคู่ 97 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพัดลมชนิดอุตสาหกรรม 20m / min กับเส้นเหล็กขนาด 10 มม
| การรับรอง: | CE, ISO |
|---|---|
| การใช้งาน: | ยกในบ่อน้ำมัน |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | ปุ่มหยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
HW (YJ) ซีรีส ไฮดรอลิก วินช์ ระยะไกลควบคุมด้วย 5kN ~ 300kN ระยะแรงยก
| การใช้งาน: | ยกในบ่อน้ำมัน |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| ความจุ: | 1000 ปอนด์ |
รอกลมสำหรับงานหนักพร้อมรีโมทคอนโทรล, ความจุ 0.5 ตัน ถึง 10 ตัน, โครงสร้างเหล็กเพื่อความทนทาน
| ความเร็วของเส้น: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
|---|---|
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
อัตโนมัติเบรค CJ9000F Logging Winch เพื่อวัดความชันและความลึกของน้ํามัน
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| ระบบเบรก: | อัตโนมัติ |
สูง ไฮดรอลิก Logging Winch ความเร็ว stepless การระเบิด
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | ไฮดรอลิก |
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
ความยาวเชือกสูงสุด 100 เมตร ชายไฟฟ้า ขับลวดด้วยการป้องกันความอ้วน
| การรับรอง: | CE, ISO |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
| วิธีควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
แนวตั้ง Manriding Winch Protection และคุณสมบัติด้านความปลอดภัยที่ผ่านการรับรอง CE Certified
| การใช้งาน: | การก่อสร้างการบำรุงรักษาการดำเนินงานกู้ภัย |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| การใช้งาน: | การยกและลดแนวตั้งของบุคลากร |
การควบคุมระยะไกล การทําเหมืองแร่ เครื่องยกปนูเมติก พร้อมปุ่มหยุดฉุกเฉิน
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| วัสดุ: | เหล็ก |
เครื่องลมลัดลมเบรคคู่ XJFH-5/35KZ Juling แบรนด์ 35m/min สําหรับการเจาะน้ํามัน
| ความจุโหลดสูงสุด: | 0.5-10 ตัน |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อากาศ |
| ความดันอากาศ: | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
รอกลม JQH Series ความจุ 100 ม. ถึง 500 ม.
| ความเร็วในการยก: | 10 m/นาที - 40 m/นาที |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5t-10t |
| ความเร็วที่กำหนด: | 10-20 m/นาที |


