ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
คำหลัก [ air powered winch ] การจับคู่ 99 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องยกพิสตันแบบพนูเมติก JQH-5×48QB สําหรับลากและยก
| ความดันอากาศ: | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| การใช้งาน: | นอกชายฝั่งการขุดการก่อสร้าง ฯลฯ |
| ประเภทการควบคุม: | นิวเมติก |
เครื่องลดน้ํามันแบบนิวเมติก 20m/min ZJQH-15×20B สําหรับยกคน
| การใช้งาน: | แหล่งน้ํามัน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การยกและการยกวัสดุ |
| สูงสุด กำลังยก: | 800KG |
เครื่องพัดลมสําหรับการสํารวจทางทะเล JQHS-100×6X พร้อมเบรคมือและเท้า
| ประเภทการควบคุม: | นิวเมติก |
|---|---|
| ระบบเบรก: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ความเร็วสูงสุดของสาย: | 20-36 m/นาที |
เครื่องยกอากาศ 500 กิโลกรัม พร้อมป้องกันความอ้วน ความดันอากาศ 0.6-0.8MPa
| ความดันอากาศ: | 0.6-0.8mpa |
|---|---|
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมจี้ |
| ประเภทช่วงล่าง: | ตะขอ |
อัพเกรดสายการผลิตของคุณด้วยการติดตั้งรวดเร็ว เครื่องปรับอากาศ 2.5 M3/min 12 M3/min การบริโภคอากาศ 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วในการยก: | 10 m/นาที - 40 m/นาที |
| ความดันอากาศ: | 0.6 MPa - 0.8 MPa |
JQH-10×24QB เครื่องพัดลม 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การรับรอง: | CE, ISO |
| โหลดพิกัด: | 0.5 ตัน - 10 ตัน |
JQH-10×24QB เครื่องพัดลม 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การรับรอง: | CE, ISO |
| โหลดพิกัด: | 0.5 ตัน - 10 ตัน |
การรับรอง CE และการบริโภคอากาศ 2.5 M3/min 12 M3/min การยก
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5t-10t |
| ความเร็วสาย: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
กล่องอากาศหลากหลายสําหรับการยกเหล็กที่ 10 M/min ความเร็วเชือก 40 M/min
| ปริมาณการใช้อากาศ: | 2.5 m³/min - 12 m³/min |
|---|---|
| ความเร็วเชือก: | 10 m/นาที - 40 m/นาที |
| ความเร็วในการยก: | 10 m/นาที - 40 m/นาที |
การควบคุมทางไกล เครื่องพัดลมสําหรับการใช้งานภาระหนัก
| ความเร็วสาย: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
|---|---|
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |


