Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Một hỗ trợ Piston loại máy nâng máy kéo khí nén JQH-5 × 48QB để kéo và nâng
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Vòng kéo khí nén dầu mỏ 20m / min ZJQH-15 × 20B để nâng nhân viên
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
Máy kéo khí nén thám hiểm biển JQHS-100 × 6X với phanh tay và chân
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| hệ thống phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Tốc độ dòng tối đa: | 20-36 m/phút |
500kg Nâng khí với bảo vệ quá tải 0.6-0.8MPa áp suất không khí
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Kiểm soát mặt dây chuyền |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
Nâng cấp dây chuyền sản xuất của bạn với máy nén không khí cài đặt nhanh 2.5 M3/min 12 M3/min tiêu thụ không khí 0.5T-10T Capacity
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
Tời khí nén JQH-10×24QB, sức nâng 0.5T-10T
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
| Tải định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
Tời khí nén JQH-10×24QB, sức nâng 0.5T-10T
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
| Tải định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
Chứng chỉ CE và tiêu thụ không khí 2,5 M3/min 12 M3/min
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Công suất: | 0,5t-10t |
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
Máy kéo không khí đa năng để nâng thép ở tốc độ dây 10 M/min 40 M/min
| Tiêu thụ không khí: | 2,5 m³/phút - 12 m³/phút |
|---|---|
| Tốc độ dây: | 10 m/phút - 40 m/phút |
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
Máy kéo khí áp dụng điều khiển từ xa cho các ứng dụng hạng nặng Trọng lượng định số 0,5 tấn 10 tấn
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |


