Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 99 các sản phẩm.
JQH-5 × 48 thép lưỡi liềm khí nén chạy bằng động cơ khí loại piston
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Bộ phân phối công suất 1 tấn cho máy kéo không khí 5T MODEL XJFH-5/35KFZP
| Công suất định mức: | 1 tấn |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí: | 1,5 m³/phút |
| Ứng dụng: | Nâng và kéo tải nặng trong các ngành công nghiệp khác nhau |
Thường High Seat Wind Winch XJFH-5/35Z 16kw Với phanh tay phanh bị hỏng
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Max. tối đa. lifting speed tốc độ nâng: | 10-20 m/phút |
| loại trống: | Trống có rãnh Lebus |
Máy kéo không khí khí khí khí JQHS-30 × 35T cho khoan địa chất
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Nổ dầu khoan khí nén khí JQH-5 × 48 Với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Loại phanh: | Tự động |
Máy kéo manriding 15kn với bảo vệ dừng khẩn cấp
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Sử dụng: | Xử lý tài liệu và xử lý vật chất |
QJP-100 khí nén máy nâng thiết bị 31m nạp trong mỏ dầu
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Loại lắp đặt: | Tấm lắp toàn cầu |
Loại piston Pneumatic Winches chạy trơn tru 0,6-0,8 MPa Đối với các mỏ dầu
| đường kính trống: | 500 mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1200 kg |
| Dòng: | XJFH |
Phòng tập hợp phân phối máy kéo khí nâng dầu mỏ cho XJFH-5/35KFZP
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
XJFH-5/35-5100D 5T Air Winch phanh băng phía trên cho lực kéo nặng và nâng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |


