Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Máy kéo khí nén hạng nặng với điều khiển từ xa, dung lượng từ 0,5 tấn đến 10 tấn, Xây dựng thép cho độ bền
| Tốc độ đường truyền: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Tời khí nén JQH Series, sức chứa tang từ 100 M đến 500 M
| Tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Dung tích: | 0,5t-10t |
| Tốc độ định mức: | 10-20 m/phút |
Máy nâng khí động cơ có khả năng chống nổ JQHS-50 × 12LZ ((A))
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất định mức: | 1 tấn |
| Bảo hành: | 12 tháng |
JQHS-100 × 10 Máy nâng khí nén 0,6-0,8 MPa Với phanh đĩa tự động
| Đường kính dây cáp: | 8-20MM |
|---|---|
| Mô hình: | JQHS |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃ đến 60℃ |
Double Brake Pneumatic Winch XJFH-5/35KZ Juling Brand 35m/min Đối với khoan dầu mỏ
| Công suất tải định mức: | 0,5-10 tấn |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
Bảo vệ quá tải Vòng xoay khí khí khí JQH-5 × 48 Động cơ khí loại piston
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất: | 0,5t-10t |
| Mô hình: | JQH Series Air Winch |
Khảo sát khai thác mỏ máy kéo khí khí khí với sức nâng 0,5 - 10 tấn
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
XJFH-series Air Winch và phụ tùng 3.5 M3/min Với phanh tay và phanh tự động
| Tiêu thụ không khí: | 3.5 m3/phút |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 triệu |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
Điều khiển từ xa tời khí nén không khí hỗ trợ đơn piston loại JQH-5 × 48Y
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Mô hình máy kéo không khí khí khí khí JQHS-100 × 10 cho ngoài khơi
| Công ty: | sản xuất |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |


