Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Động cơ khí pít-tơ máy kéo khí JQHS-40×55 12m/min 2.6kW
| Tiêu thụ không khí: | 10-30 m³/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
HW (YJ) Series Hydraulic Winch điều khiển từ xa với 5kN ~ 300kN lực nâng phạm vi
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1000 lbs |
Máy kéo gió khí nén hai ly hợp XJFH-5/35-C-type 35m/min Với đầu ra điện
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Ứng dụng: | Nâng hạng nặng |
Tự động đĩa phanh Man Rider Winch 16kw cho đất liền hoặc hoạt động dầu ngoài khơi
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Máy kéo nâng khí nén hỗ trợ gấp đôi loại piston 20m/min Với phanh tay hoặc chân
| Công suất trống: | 100 triệu |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 20 m/phút |
| Đường kính dây cáp: | 8mm |
Bộ phận phụ tùng máy kéo khí khí khí công nghiệp XJFH-3/35-1000
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Thủy mỏ nhỏ gọn máy kéo khí khí khí với mô-đun tích hợp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Loại điều khiển: | Điều khiển khí nén |
Thép thẳng đứng nâng Manriding Winch 220V điện áp cho công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Chiều dài dây tối đa: | 100m |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Người đàn ông cưỡi máy kéo với bảo vệ quá tải Mô hình ZJQH-1.5 × 30B
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |


