Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Double Brake Pneumatic Air Winch XJFH-10/20LZ Chống nổ 30kw
| Trọng lượng: | 500 lbs |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| chứng nhận: | CE, ISO |
XJFH-5/35-1000 Phòng ghép máy kéo khí khí khí cho dầu mỏ
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Bảo hành: | 12 tháng |
XJFH-5/35-5100D Dải phanh trên 10kN Cho máy kéo không khí 5T XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Máy kéo lượm khí ZJQH-1.5×30B
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Đường kính dây dây: | 8 mm |
Máy kéo xách tay khí nén được chứng nhận CE/ISO với công suất tải 10KN và điều khiển từ xa cho vận chuyển nhân viên
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu về nguồn điện: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| Dung tích: | 1000kg |
Công nghiệp Manriding Winch 20m / min Với 10mm đường kính thép dây thừng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Điều khiển từ xa khai thác khí nén nâng Winch với nút dừng khẩn cấp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Lò xoay gió hai ly hợp ngoài khơi 90 Psi XJFH-5/35-C-type với đầu ra năng lượng
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Trọng lượng: | 550 lbs |
| Tỉ số truyền: | 60:1 |
Loại phanh bị hỏng Wind Winch XJFH-10/20LZ phanh tay thấp 20m/min
| Mô hình: | XJFH Series |
|---|---|
| đường kính trống: | 160-400 mm |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Oilfield nhôm khí nén máy kéo JQHS-5 × 48 với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |


