Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Phong trào máy thu âm thép cho máy kéo không khí XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Bảo vệ quá tải Vít nâng khí nén 5T cho khoan dầu mỏ
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy đẩy động cơ khí nén 10KN Capacity 1000kg CE ISO Certified
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
Máy kéo khí khí khí 10m/min đến 70m/min với bảo vệ quá tải
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
Khu vực khai thác mỏ Thép Pneumatic Air Winch với tốc độ điều chỉnh
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Oilfield Pneumatic Lifting Winch XJFH 20×16 Type Với phanh tự động
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Piston Air Motors Pneumatic Winch JQHS-30 × 35T cho nâng và kéo công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
JQH-5 × 48Y Electronic Control Air Winch 50kN để nâng và kéo
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Kích thước: | 1400mm x 900mm x 1000mm |
| Đặc điểm: | Thiết kế nhỏ gọn, hiệu quả cao, xây dựng bền |
Cửa hàng bến tàu Lôi khí Winch QJP-3 * 15 15m / min Động cơ không khí
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Kỹ thuật Xây dựng Vòng kéo khí khí khí nhẹ với phanh đĩa tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 m - 1000 m |
| Kích thước ống khí: | 13 mm - 25 mm |


