ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
คำหลัก [ air winch ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
15kN เครื่องลมพัดลมที่ใช้คน ZJQH-15×20B การยกบุคลากรและวัสดุ
| การใช้งาน: | แหล่งน้ํามัน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การยกและการยกวัสดุ |
| สูงสุด กำลังยก: | 800KG |
เครื่องพัดลมสําหรับการสํารวจทางทะเล JQHS-100×6X พร้อมเบรคมือและเท้า
| ประเภทการควบคุม: | นิวเมติก |
|---|---|
| ระบบเบรก: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ความเร็วสูงสุดของสาย: | 20-36 m/นาที |
รอกดึงแบบไฮดรอลิกมอเตอร์ QJP Series พร้อมแอร์แคปสแตน 80ml/rev 20 ฟุต/นาที
| ความเร็วสาย: | 20 ฟุต/นาที |
|---|---|
| อัตราทดเกียร์: | 3:1 |
| ความจุกลอง: | 24 ม |
เครื่องยกอากาศ 500 กิโลกรัม พร้อมป้องกันความอ้วน ความดันอากาศ 0.6-0.8MPa
| ความดันอากาศ: | 0.6-0.8mpa |
|---|---|
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมจี้ |
| ประเภทช่วงล่าง: | ตะขอ |
JQH-10×24QB เครื่องพัดลม 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การรับรอง: | CE, ISO |
| โหลดพิกัด: | 0.5 ตัน - 10 ตัน |
JQH-10×24QB เครื่องพัดลม 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การรับรอง: | CE, ISO |
| โหลดพิกัด: | 0.5 ตัน - 10 ตัน |
การรับรอง CE และการบริโภคอากาศ 2.5 M3/min 12 M3/min การยก
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5t-10t |
| ความเร็วสาย: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
อัพเกรดสายการผลิตของคุณด้วยการติดตั้งรวดเร็ว เครื่องปรับอากาศ 2.5 M3/min 12 M3/min การบริโภคอากาศ 0.5T-10T ความจุ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วในการยก: | 10 m/นาที - 40 m/นาที |
| ความดันอากาศ: | 0.6 MPa - 0.8 MPa |
การควบคุมทางไกล เครื่องพัดลมสําหรับการใช้งานภาระหนัก
| ความเร็วสาย: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
|---|---|
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
เครื่องพัดลมพัดลมพัดลมพัดลมพัดลม
| กำลังยกระดับ: | 10KN |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| ความจุ: | 1000กก |


