Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
15kN Maned Pneumatic Winch ZJQH-15 × 20B Nhân viên và vật liệu nâng
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
Máy kéo khí nén thám hiểm biển JQHS-100 × 6X với phanh tay và chân
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| hệ thống phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Tốc độ dòng tối đa: | 20-36 m/phút |
QJP Series Hydraulic Motor Air Capstan Winch 80ml/rev 20 ft/min
| tốc độ dòng: | 20 ft/phút |
|---|---|
| Tỉ số truyền: | 3:1 |
| Công suất trống: | 24 mét |
500kg Nâng khí với bảo vệ quá tải 0.6-0.8MPa áp suất không khí
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Kiểm soát mặt dây chuyền |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
Tời khí nén JQH-10×24QB, sức nâng 0.5T-10T
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
| Tải định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
Tời khí nén JQH-10×24QB, sức nâng 0.5T-10T
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
| Tải định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
Chứng chỉ CE và tiêu thụ không khí 2,5 M3/min 12 M3/min
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Công suất: | 0,5t-10t |
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
Nâng cấp dây chuyền sản xuất của bạn với máy nén không khí cài đặt nhanh 2.5 M3/min 12 M3/min tiêu thụ không khí 0.5T-10T Capacity
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
Máy kéo khí áp dụng điều khiển từ xa cho các ứng dụng hạng nặng Trọng lượng định số 0,5 tấn 10 tấn
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Máy đẩy động cơ khí nén với cơ chế giảm tốc hành tinh
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |


