Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
JQHS-40×55 Máy kéo chạy bằng không được điều khiển bằng phanh tay / phanh tự động / phanh chân
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
|---|---|
| Công suất định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C - 70°C |
Máy kéo khí áp điều khiển từ xa bằng không khí với dung lượng trống 100-1000m
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
Điều khiển từ xa máy kéo khí nén Kiểm soát khí cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Công suất định mức: | 0,5-10 tấn |
Máy kéo khí nén JQHS-80 × 10 16kw Với phanh tay
| Ứng dụng: | Nâng và kéo |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Loại: | Máy kéo không khí |
Double Brake Pneumatic Winch XJFH-5/35KZ Juling Brand 35m/min Đối với khoan dầu mỏ
| Công suất tải định mức: | 0,5-10 tấn |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
Bảo vệ quá tải Máy kéo chạy bằng không khí JQHS-50 × 12LZ ((A) 0,8Mpa 10-30 m/min
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Dòng xếp hạng kéo: | 500-10000 kg |
| Mô hình: | JQHS |
Máy giật dầu điều khiển không khí từ xa máy kéo khí nén để nâng hệ thống
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
Công nhân xây dựng Người lái máy kéo điều khiển từ xa bằng phanh tay
| Màu sắc: | Vàng, đỏ và cam |
|---|---|
| Công ty: | Sản xuất tời |
| chứng nhận: | CE, ISO, TUV |
Man Ride Pneumatic Winch Lifting Equipment 5KN 2.6kW
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Lục khí lưỡi liềm khí khí 100 X 150 cho mô hình XJFH-5/35KFZP
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |


