Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air winch ] trận đấu 106 các sản phẩm.
QJP-100 khí nén máy nâng thiết bị 31m nạp trong mỏ dầu
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Loại lắp đặt: | Tấm lắp toàn cầu |
Điều khiển từ xa Electric Logging Winch Tốc độ tần số biến cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Tắt đường tối đa: | 10.000 bảng Anh |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
HW (YJ) Series Hydraulic Winch điều khiển từ xa với 5kN ~ 300kN lực nâng phạm vi
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1000 lbs |
Máy kéo nâng khí nén hỗ trợ gấp đôi loại piston 20m/min Với phanh tay hoặc chân
| Công suất trống: | 100 triệu |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 20 m/phút |
| Đường kính dây cáp: | 8mm |
Thép thẳng đứng nâng Manriding Winch 220V điện áp cho công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Chiều dài dây tối đa: | 100m |
QJP-100 Winch khí nén với dung lượng trống 31m và phanh giữ tải tự động cho việc nâng dầu mỏ - được chứng nhận CE và ISO
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Kiểu lắp: | Tấm lắp toàn cầu |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Người đàn ông cưỡi máy kéo với bảo vệ quá tải Mô hình ZJQH-1.5 × 30B
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Động cơ khí pít-tơ máy kéo khí JQHS-40×55 12m/min 2.6kW
| Tiêu thụ không khí: | 10-30 m³/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
Vòng kéo khí nén dầu mỏ 20m / min ZJQH-15 × 20B để nâng nhân viên
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |


